Mat Day Hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mat Day Hoi

Associates Brazen-faced

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Say luv !!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
tomkiss
Thành viên
tomkiss

Say luv !!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Say luv !!!!!   Say luv !!!!! Icon_minitimeSun Feb 24, 2008 7:46 pm

Anh Không Còn Là Một Anh Hùng Từ Khi
... Yêu Em !!!

Điều đó có nghĩa là trước khi yêu em anh từng là một anh hùng.Không to tátnhư em nghĩ đâu,”Anh hùng” trong từ điển của anh chỉ vẻn vẹn trong hai chữ “ Tự Do”. Nhưng anh không nói yêu em là mất tự do đâu nhé! Chẳng qua vì sự tự do của anh định nghĩa theo một dạng hoàn toàn khác thôi.
Từ khi yêu em, anh vẫn được tự do khoác lên người những bộ đò bụi phủi yêu thích. Nhưng với điều kiện là phải được là ủi phẳng phiu chứ không được “ nhăn nheo như da beo” như những ngày anh còn độc thân. Anh không hề bi biến thành người mẫu bất đắc dĩ cho bạn gái nhào nặn ra sao thì ra như những thằng chiến hữu khác, nhưng anh phải mỗi ngày một bộ quần áo chứ không có chuyện tự do “ một bộ cả tuần, tuần sau lôi ra mặc tiếp” như thời còn huy hoàng. Nhưng rõ ràng à “ tư do kiểu mới” đã giúp anh khá khẩm hơn từ khi quen em, tươm tất hơn, gọn gàng hơn, lịch sự hơn.
Anh đã từng được các chiến hữu ngưỡng mộ vì khả năng “tung hoành ngang dọc” của mình. Và bây giờ anh vẫn còn được “tự do” trong phạm vi cho phép sau khi hoàn thành nhiệm vụ làm vệ sĩ cho em: Nghĩa là đưa đón em đến mọi nơi em thích. Thé nhưng thú thật là anh không thể giấu được cảm giác tự hào khi đèo một cô gái dễ thương như em sau lưng, được em kể líu lo mọi chuyện, được em khum tay che cho anh thay khẩu trang và hình như anh đã nghiện cái cảm giác “tự do” này rồi.
Và điều lạ lùng là mặc dù quen em, đi bên cạnh em hay đèo em sau lưng, anh vẫn hoàn toàn thoải mái nhìn ngắm các cô gái khác. Nhưng có điều là anh ngắm họ chung với em và cùng bình loạn về họ chung với em. Anh không giật mình vì bất ngờ khi nhận được “chỉ thị” từ em: “Cô bé xinh kìa anh” nữa mà nhoeuef khi anh còn khoái chí tủm tỉm cười một mình khi nhận ra rằng đôi khi em “ háo sắc” còn hơn cả anh...

Còn tiếp...
http://360.yahoo.com/bimbim_ditim_keomut_LK92

Say luv !!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang